• “FOCUS Wales is a truly special event”

    BBC Radio Wales
  • AR DAITH

    Mawrth 2017: PENWYTHNOS DEWI SANT WRECSAM
    WSDDW_poster_stage2_A3

    Ionawr 2016: WINTER FAYRE 2016!
    FOCUS2016_WinterFayre_A3

    TOCYNNAU YMA

    Gorffennaf 2015: SUMMER MIXER 2015!

    FOCUSWALES_SummerMixer_2015_v2b

    GET TICKETS
    RSVP

    STAGE TIMES ANNOUNCED!

    10:10PM SEAZOO (STIWT Theatre)
    9:20PM TRECCO BEIS (STIWT Theatre)
    8:30PM GOLDEN FABLE (STIWT Theatre)
    7:40PM CaStLeS (STIWT Theatre)
    6:50PM DARREN EEDENS (CANADA) (STIWT Theatre)
    6:00PM Stand-Up Comedy: Lucy Simons (STIWT Theatre)
    5:30PM HEAL THE LAST STAND (Summer Stage)
    5:00PM BABY BRAVE (STIWT Theatre)
    4:30PM CAMPFIRE SOCIAL (Summer Stage)
    4:00PM LOVERS OPEN FIRE (STIWT Theatre)
    3:30PM ANDY HICKIE (Summer Stage)
    3:00PM MECHANICAL OWL (STIWT Theatre)
    2:30PM ALX GREEN (Summer Stage)
    1:45PM GOBOW (ACOUSTIC) (Summer Stage)
    1:30PM *Kids Music Workshop by Mountain Music (1:30PM-3PM in the Glan Yr Afon Room)
    1:00PM DELTA ACADEMY CHOIR (Summer Stage)
    12:00PM *Kids Art Workshop by THIS project (12PM-1:30PM in the Glan Yr Afon Room)

    *Creative Workshops Suitable for Under 10’s
    (FREE for Under 10’s; Under 16’s must be accompanied by an adult)

    *BBQ from 12pm – 6pm (Not included in ticket price)

     

    RHAGFYR 2014: WINTER MIXER 2014!
    FOCUSWALES_WinterMixer_Dec2014
    TOCYNNAU
    RSVP

    AMSERLEN:

    10:30PM The Maydays (STIWT Theatre)
    10:00PM DWOH Records DJs (Bar Hafod)
    9:30PM Baby Brave (STIWT Theatre)
    9:00PM Stand-up Comedy: Lucy Simons (Bar Hafod)
    8:30PM Sparrowhawks (STIWT Theatre)
    8:00PM Matt Nicholls of Camera (Bar Hafod)
    7:30PM Orient Machine (STIWT Theatre)
    7:00PM Meilir (Bar Hafod)
    6:30PM Lovers Open Fire (STIWT Theatre)
    6:00PM Stand-up Comedy: Jonathan Williams (Bar Hafod)
    5:30PM Waltz (STIWT Theatre)
    5:00PM Andy Hickie (Bar Hafod)
    4:30PM Portlights (STIWT Theatre)
    4:00PM Danny Gruff (Bar Hafod)
    3:30PM Heal The Last Stand (STIWT Theatre)
    3:00PM *Poetry Workshop gan Sophie McKeand (3PM-4PM yn y stafell Glan Yr Afon)
    2:30PM Delta Academy Choir (Ar y camau y STIWT)
    1:00PM *Music Workshop gan Mountain Music (1PM-2:30PM yn y stafell Glan Yr Afon)
    11:30AM *Art Workshop gan THIS project (11:30AM-1PM yn y stafell Glan Yr Afon)

    (AM DDIM i Dan 10 oed; dan 16, rhaid ei fod yng nghwmni oedolyn)

     

    MEDI 2014: VELVET COALMINE + FOCUS Wales
    0205-Velvet-Coalmine-A4-Poster
    We’re very excited to be hosting a FOCUS Wales stage as part of the awesome new Velvet Coalmine Festival in Blackwood! We take over The New Foresters on the Friday night from 7:30pm! With live sets from The Echo and The Always / Darren Eedens / Meilir / + Drum With Our Hands Records DJs! http://velvetcoalmine.com/

     

     

    GORFFENNAF 2014: Wakestock 2014 + FOCUS Wales

    Focus Logo-01
    Rydyn ni wrth ein bodd cyhoeddi ein bod yn cynnal llwyfan FFOCWS Cymru yn ystod Wakestock 2014!

    Mae Llwyfan FOCUS Wrth y Môr yn ychwanegu detholiad o actau gwych i arlwy Wakestock, gan gynnwys mics ecletig o gerddoriaeth newydd, a’r cyfle i glywed y gair ar lafar a’r comedi Cymreig newydd mwyaf poblogaidd yng Ngŵyl y Môr Wakestock am y tro cyntaf…

    Yn cynnwys… GWE: BY THE SEA + SAD: ISLET + SUL: CIAN CIARAN

    FOCUS Wrth y Môr yn Wakestock 2014

    DYDD GWENER 11 GORFFENNAF
    12:00 AM BY THE SEA
    11:00 PM THE EARTH
    10:00 PM KEYS
    9:00 PM SWNAMI
    8:00 PM HOUDINI DAX
    7:00 PM CANDELAS
    6:00 PM ORIENT MACHINE
    5:00 PM I FIGHT LIONS

    DYDD SADWRN 12 GORFFENNAF
    12:00 AM FREEDOM SOUNDSYSTEM DJ’S
    11:10 PM ISLET
    10:10 PM WE ARE ANIMAL
    9:10 PM MEMORY CLINIC
    8:20 PM THE BLUEBOTTLE VEINS
    7:30 PM SPARROWHAWKS
    6:40 PM CASI WYN
    6:00 PM SERA
    4:30 PM GWIBDAITH HEN FRAN
    3:40 PM MAGI TUDUR
    3:00 PM JONATHAN WILLIAMS
    2:30 PM LUCY SIMONS
    1:30 PM THE ABSURD yn cyflwyno…
    12:00 PM THIS project Gweithdy CELF

    DYDD SUL 13 GORFFENNAF
    10:30 PM CIAN CIARAN
    9:30 PM GULP
    8:30 PM YUCATAN
    7:30 PM YR ODS
    6:40 PM GAI TOMS
    6:00 PM DELTA ACADEMY CHOIR
    4:10 PM HEAL THE LAST STAND
    3:20 PM MEILIR
    2:30 PM GWESTEION ARBENNIG
    1:30 PM THE ABSURD yn cyflwyno…
    12:00 PM THIS project Gweithdy CELF